Vé xe bus 2 chiều từ Hoa Liên đi Công viên quốc gia Taroko

Giá chỉ từ
886.000 ₫ / người lớn
Đặt vé ngay
Tổng đài hỗ trợ: 1900 636 732
Nhận vé trong vòng 24h qua email
Có thể đặt từ 20/11/2018
Thời gian nhận Vé/Voucher: Trong vòng 24h
Đổi trả voucher: Được phép
Xuất trình Vé/Voucher: Qua điện thoại
Hạn sử dụng: Đúng ngày đăng kí
  • Thoải mái với xe đời mới, thoải mái, điều hòa mát mẻ
  • Vui vẻ với tài xế thân thiện, nhiệt tình, có thể giao tiếp tiếng Anh
  • Chiêm ngưỡng vẻ đẹp của các địa danh nổi tiếng như Đền Trường Xuân, Yến Tử Khẩu, vách đá Thanh Thủy
  • Bạn cũng có thể lựa chọn xe riêng với dịch vụ Thuê xe du lịch công viên quốc gia Taroko Hualien (Hoa Liên) để có thể chủ động về lịch trình, thời gian

Vé xe bus 2 chiều từ Hoa Liên đi Công viên quốc gia Taroko

Bạn được trải nghiệm những gì?

Hẻm núi Taroko là một trong bảy kỳ quan của Châu Á - nơi hội tụ tất cả tinh túy của hệ mặt trời với các sườn núi đẹp ngất ngây, là địa điểm không thể không đến trong chuyến du lịch Hoa Liên. Một mức chi phí tiết kiệm với vé xe bus 2 chiều từ Hoa Liên đi Công viên quốc gia Taroko, bạn sẽ lần lượt ghé qua những địa điểm nổi bật, đặc sắc nhất.

Có thể kể đến như vách đá Thanh Thủy với góc nhìn ra biển Thái Bình Dương hùng vĩ, những hẻm núi hun hút với những con sông uốn lượn ấn tượng tại Yến Tử Khẩu hay tham quan Changchung Shrine (Đền thờ mùa xuân vĩnh hằng), một ngôi đền tuyệt đẹp nép mình bên sườn núi, một con thác chảy liên tục không ngừng. Tất cả đều có trong hành trình, một chuyến đi không thể dễ dàng hơn cùng với dịch vụ chất lượng.

Lịch trình xe đưa đón dự kiến:

  • Trước 08:50: Đón tại 2 Phú Cát, Tp. Hoa Liên/ 花蓮市富吉路 2 號/ No. 2, Fuji Road, Hualien City
  • 09:00-09:30: Xe xuất phát đến trạm 1
  • 10:30: Đến Vách đá Thanh Thủy/ 清水斷崖/ Qingshui Cliffs (dừng chân 30-40 phút)
  • 11:10: Khởi hành đi Trạm 2
  • 11:40: Tham quan Đền Trường Xuân/ 長春祠/ ChangChun Shrine (dừng chân 20 phút)
  • 12:00: Xuất phát đi Động Yến Tử
  • 12:30: Tham quan Động Yến Tử/ 燕子口步道/ Swallow Grotto (Yanzikou) Trail (dừng chân 30-40 phút)
  • 13:10: Ăn trưa tự túc (40 phút)
  • 13:50: Xuất phát trạm kế tiếp
  • 14:30: Tham quan cầu Từ Mẫu/ 慈母橋/ Címu Bridge (dừng chân 10 phút)
  • 14:40: Xuất phát trạm kế tiếp
  • 15:00: Tham Quan Động thác nước Bạch Dương/ 砂卡礑步道/ Sakadang Trail (dừng chân 40 phút)
  • 15:40: Xuất phát trạm kế tiếp
  • 15:50: Tham quan Cổng Đông Tây/ 東西橫貫牌樓/ Central Cross-Island Highway (10 phút)
  • 16:00: xuất phát trạm kế tiếp
  • 16:30: Tham quan Hồ Thất Tình/ 七星潭/ Seven Star Lake (dừng chân 30 phút)
  • 17:00: Xuất phát trạm cuối trả khách tại điểm đón ban đầu
  • 17:30: kết thúc chương trình

Lịch trình, thời gian, địa điểm tham quan có thể thay đổi tùy thuộc theo thời tiết và tình hình thực tế để đảm bảo an toàn cho du khách.

Điều kiện vé

Lưu ý:

  • Vui lòng đặt vé trước ít nhất 3 ngày để đảm bảo có vé.
  • Xác nhận: Bạn sẽ nhận được vé trong vòng 24 giờ kể từ khi đặt vé và thanh toán thành công.
  • Vé chỉ có giá trị vào ngày đã đăng ký

Chính sách trẻ em

  • Trẻ em dưới 5 tuổi miễn phí, ngồi chung với bố mẹ.
  • Trẻ em từ 5 tuổi trở lên tính vé như người lớn.

Chính sách hủy

  • Không xuất hiện vào ngày đăng ký sử dụng: mất 100% giá trị vé
  • Hoàn/Hủy/Đổi/Trả vé trong vòng 2 ngày trước ngày đăng ký sử dụng: mất 100% giá trị vé
  • Hoàn/Hủy/Đổi/Trả vé trước ngày đăng ký sử dụng 2 ngày: mất 7% giá trị vé

Hướng dẫn sử dụng

Hướng dẫn sử dụng vé

Sau khi đặt vé thành công bạn sẽ nhận được một vé điện tử bằng file pdf qua email dùng để đi xe bus.

  1. Có mặt tại điểm đón khách trước giờ khởi hành ít nhất 15 phút. 
  2. Điểm đón khách: 08:50 tại 2 Phú Cát, Tp. Hoa Liên//花蓮市富吉路 2 號/ No. 2, Fuji Road, Hualien City (xem bản đồ).
  3. Thời gian khởi hành: 09:00 - 09:30.
  4. Đến đúng giờ sẽ có 1 chiếc minibus với ký hiệu Avida ở phía trước đến đón bạn. Xuất trình vé qua điện thoại cho tài xế để đối chiếu.
  5. Thời gian trả khách: 17:30 (ước lượng) tại điểm đón ban đầu.

Lưu ý

  • Liên hệ số hotline VN: 02862720799 - Đài Loan: 0955953957 (lily) để được hỗ trợ
  • Vui lòng đến sớm hơn giờ tập trung ít nhất 15 phút. Nếu bạn đến trễ, xe buýt sẽ không chờ trong mọi trường hợp.
  • Quý khách lưu ý, thời gian đón khách có thể sớm hơn và trả khách có thể trễ hơn tùy tình hình giao thông thực tế tại địa phương. Vì vậy, quý khách không nên xếp các hoạt động khác quá sát thời gian trở về.
  • Vui lòng xuất trình hộ chiếu có ảnh (bản photo/hình chụp) để đối chiếu nếu được yêu cầu.
  • Đối với vé trẻ em, vui lòng mang theo giấy tờ chứng minh độ tuổi của bé.
Giá chỉ từ
886.000 ₫ / người lớn
ĐẶT VÉ NGAY
Tổng đài hỗ trợ: 1900 636 732
Nhận vé trong vòng 24h qua email
Có thể đặt từ 20/11/2018

Tại sao đặt vé với Đi Vui

  • Đi vui cam kết chính sách giá tốt nhất! Hoàn tiền chênh lệch nếu phát hiện giá rẻ hơn!

  • Thanh toán bằng tiền việt, không mất phí chuyển đổi ngoại tệ

  • Chuyên viên người Việt, hỗ trợ tư vấn qua điện thoại, chat, email, zalo...